ฟิล์มกรองแสง

~~~แนะนำของแต่งรถขั้นเทพ ตัวหนังสือติดรถออกแบบเองได้~~~

เวบนะคะ  http://www.be2hand.com/scripts/shop.php?user=foxy

รบกวนด้วยค่ะ 1 ทู้ค่ะ

รับทำตัวหนังสือติดท้ายรถ กระจังหน้า เป็นงานอลูมิเนียมชุบโครเมี่ยมติดรถยนต์
โลโก้ติดรถ  โลโก้ติดหน้ารถ โลโก้ติดท้ายรถ  โลโก้ติดกระจังหน้า
คุณออกแบบเองได้ เลือกฟอนท์เองได้

สำหรับทุกพื้นผิวค่ะ ติดรถยนต์ ภายในรถ ภายนอกรถ
ติดเป็นป้ายห้อง บ้านเลขที่ ชื่อร้าน แล้วแต่จุดประสงค์การใช้งานค่ะ
รับทำตามแบบที่สั่งค่ะ โลโก้ชมรม สมาคม คลับ แก๊ง
เลือกฟ้อนท์ได้ ทุกภาษา ไทย อังกฤษ สัญลักษณ์
งานอลูมิเนียม

การรับสินค้าและจัดส่ง มี 2 แบบนะคะ
1. แบบส่งทางไปรษณีย์ ส่งแบบ EMS อัตราค่าส่ง 50
2. มารับเองที่ร้าน
โทรนัดเวลาก่อนค่ะ

ระยะเวลาการรับงาน
จัดส่งภายใน 7-10 วันหลังการโอนเงิน ไม่เกิน 15 วัน

สอบถามผ่าน เวบบอร์ดได้เลยค่ะ
หรือสอบถามทางโทรศัพท์ 085-8105463

หรือทางเมล์ได้เลยนะคะ   
MSN :   
mook.jaa@hotmail.com  

ตัวอย่างงานค่ะ ที่ลูกค้าสั่งกันเข้ามา งานดิบนะคะ ก่อนชุบโครเมี่ยมค่ะ

Website counter START COUNTER : 5-5-2009